MARKLAND PROFESSIONALS AND REAL ESTATE COMPANY LIMITED ni kampuni binafsi inayobobea katika taaluma na huduma zinazohusu ardhi. Imesajiliwa chini ya Sheria ya Leseni za Biashara Na. 25 ya 1972 (RE 2002) na ilianzishwa tarehe 31 Desemba 2024. Timu yetu ina watumishi wenye uzoefu wanaojitolea kutoa huduma bora.

Ofisi yetu iko Dodoma, Tanzania, ambako tunawahudumia wateja kwa kujitolea kwa ubora na weledi.

Dhamira Yetu

Tumejitolea kuwapa wateja thamani ya kipekee kupitia suluhisho bunifu na huduma bora.

Maono Yetu

Tunalenga kuwa kampuni inayopendelewa zaidi Tanzania na duniani katika matumizi ya ardhi na huduma za mali isiyohamishika.

Maadili Yetu

Uaminifu

Tunatoa taarifa za wazi za mali na bei za haki kwa wateja wote.

Uadilifu

Tunazingatia maadili ya biashara katika shughuli na miamala yetu yote.

Weledi

Tunadumisha viwango vya juu katika utoaji wa huduma na mawasiliano.

Heshima

Tunawatendea wateja wote kwa usawa, utu na heshima bila kujali asili yao.

Ubunifu

Tunaenda na mwenendo wa soko ili kutoa suluhisho za kisasa.

Ushirikiano

Tunahimiza kazi ya pamoja kati ya wataalamu ili kupata matokeo bora.

Uwajibikaji

Tunawajibika kwa matendo yetu na kutafuta suluhisho za haki inapohitajika.

Kuridhika kwa Mteja

Tunaweka mahitaji ya mteja mbele kwa suluhisho binafsi zinazozidi matarajio.

Uko tayari kuanza mradi wako?

Wasiliana nasi

WhatsApp