Usanifu wa Majengo
Usanifu wa majengo wenye ubunifu na ufanisi kulingana na mahitaji yako. Tunashirikiana nawe kutoa miundo bunifu na endelevu inayokidhi viwango vya kisheria.
Jengo lililobuniwa vizuri ni la starehe kuishi, nafuu kujenga na la kufurahia kumiliki. Tunabuni nyumba na majengo ya biashara kulingana na jinsi unavyoishi na kufanya kazi, bajeti yako na eneo lilipo.
Kuanzia michoro ya awali hadi michoro kamili ya usanifu na ramani za sakafu, pamoja na taswira za 3D unapozihitaji, tunaratibu upande wa miundo na ufundi ili muundo wako ukidhi viwango vinavyohitajika na uwe tayari kuombea kibali.
Tazama kazi zetu kuona mtindo na aina za michoro ya nyumba na ramani za sakafu, kisha tuambie unachowaza nasi tutakibuni kiwe muundo unaokufaa.
Jinsi tunavyofanya kazi
- 1
Mashauriano
Tunasikiliza malengo yako na kupitia kiwanja au mradi wako.
- 2
Tathmini
Tunakagua eneo, nyaraka na masharti ya eneo husika.
- 3
Utekelezaji
Tunatekeleza kazi na kukujulisha maendeleo.
- 4
Ufuatiliaji
Tunakukabidhi nyaraka na kukusaidia baadaye.
Maswali ya mara kwa mara
Nitapokea nini kutoka kwenye usanifu wa jengo?
Michoro ya usanifu na ramani za sakafu, pamoja na taswira za 3D ukihitaji, zilizoandaliwa kwa kiwango kinachohitajika kuomba kibali.
Mnaweza kubuni kulingana na bajeti yangu?
Ndiyo. Tuambie bajeti na mahitaji yako mwanzoni, na tutaandaa muundo kuzingatia hayo.