Mipango ya Matumizi ya Ardhi

Mipango kamili ya matumizi ya ardhi ili kutumia nafasi vizuri na kuzingatia kanuni za eneo. Tunafanya kazi nawe kuandaa mipango inayokidhi mahitaji yako na sheria husika.

  • Uchambuzi wa eneo na upembuzi yakinifu
  • Mipango ya matumizi ya ardhi na ugawaji wa maeneo
  • Tathmini ya athari za mazingira
Soma maelezo kamili

Urejeshaji wa Mipaka

Utambuzi na urejeshaji sahihi wa mipaka ya mali kwa mbinu za kisasa za upimaji. Tunasaidia kutatua migogoro ya mipaka na kuhakikisha kufuata sheria.

  • Upimaji wa mipaka ya viwanja
  • Msaada wa kutatua migogoro
  • Msaada wa nyaraka za kisheria
Soma maelezo kamili

Usanifu wa Majengo

Usanifu wa majengo wenye ubunifu na ufanisi kulingana na mahitaji yako. Tunashirikiana nawe kutoa miundo bunifu na endelevu inayokidhi viwango vya kisheria.

  • Usanifu wa majengo na mipango
  • Ushauri wa uhandisi wa miundo
  • Michoro ya 3D na taswira
Soma maelezo kamili

Vibali vya Ujenzi

Tunakusaidia kupata vibali vya ujenzi vinavyohitajika na kuhakikisha mradi wako unazingatia kanuni za ujenzi. Timu yetu inakuongoza katika mchakato wa maombi kwa urahisi.

  • Maandalizi ya maombi ya vibali
  • Ushauri wa kufuata kanuni
  • Uratibu na mamlaka za eneo
Soma maelezo kamili

Picha za Satelaiti

Picha za satelaiti zenye ubora wa juu kwa uchambuzi wa ardhi, mipango na ufuatiliaji, ili uamue kwa kutumia data sahihi na ya kisasa.

  • Upatikanaji wa picha za satelaiti zenye ubora wa juu
  • Uchambuzi wa matumizi na kifuniko cha ardhi
  • Ugunduzi wa mabadiliko na ufuatiliaji
Soma maelezo kamili

Huduma za Mali Isiyohamishika

Huduma kamili za mali isiyohamishika, ikiwemo kuuza na kununua viwanja vilivyopimwa na visivyopimwa. Tunakusaidia kila hatua ili miamala iende vizuri.

  • Msaada wa kuuza na kununua mali
  • Uchambuzi wa soko na tathmini ya thamani
  • Nyaraka za kisheria na uthibitisho
Soma maelezo kamili
WhatsApp