Mradi wa Ntyuka: Viwanja vya Bei Nafuu katika Eneo la Ukuaji
Bei kwa mawasiliano
- Aina
- Kiwanja
- Mahali
- Ntyuka, Dodoma
- Mradi
- Mradi wa Ntyuka
Mita 150 kutoka barabara ya lami Kilomita 7 kutoka katikati ya mji
Maelezo
Markland Professional & Real Estate inawasilisha Mradi wa Ntyuka, mradi wa ardhi unaotoa fursa adimu ya kumiliki viwanja vya bei nafuu sana katika eneo linalokua. Mradi una viwanja vingi vya kuchagua (ikiwemo namba 1060, 1063, 1065 na vingine vingi), kwa wanaotaka kujenga makazi na wawekezaji makini.
Mita 150 kutoka barabara ya lami, kilomita 7 kutoka katikati ya mji, na uwezo mkubwa wa uwekezaji.
Mita 150 kutoka barabara ya lami, kilomita 7 kutoka katikati ya mji, na uwezo mkubwa wa uwekezaji.